Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 15. nóv. 2018 kl: 13:05

80,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 243.533.280
Hæsta verð 80,00 Lægsta verð 80,00
Hæsta kauptilboð 79,90 Lægsta sölutilboð 81,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 88,80 80,00 77,00 93,60 85,17 -9,91% 29,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332