Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:36

7,86
Hækkun 0,21
+2,75%
Viðskipti í dag
Fjöldi 23 Velta markaðsverð 450.310.000
Hæsta verð 7,86 Lægsta verð 7,76
Hæsta kauptilboð 7,83 Lægsta sölutilboð 7,91

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,30 7,86 7,65 9,52 8,63 -5,30% 22,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332