Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 14:39

200,00
Lækkun -0,50
-0,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 20.613.000
Hæsta verð 200,00 Lægsta verð 199,00
Hæsta kauptilboð 198,00 Lægsta sölutilboð 200,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 200,00 200,00 226,00 211,51 -11,50% 14,86%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332