Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 14:30

240,50
Hækkun 5,00
+2,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 191.872.150
Hæsta verð 240,50 Lægsta verð 236,50
Hæsta kauptilboð 238,50 Lægsta sölutilboð 240,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 240,50 188,00 262,00 224,83 -3,99% 29,44%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332