Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 15. nóv. 2018 kl: 13:21

124,00
Lækkun -1,00
-0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 12.906.276
Hæsta verð 124,75 Lægsta verð 124,00
Hæsta kauptilboð 124,00 Lægsta sölutilboð 125,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,00 125,00 103,00 131,50 119,28 9,65% 25,26%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332