Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:15

75,10
Lækkun -0,50
-0,66%
Fjöldi 11 Velta, markaðsverð 179.834.440
Hæsta verð 75,60 Lægsta verð 75,10
74,90 75,90

Samanburður

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 75,10 69,25 82,60 76,40 6,83% 24,57%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332