Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 15:18

8,25
Hækkun 0,19
+2,36%
Viðskipti í dag
Fjöldi 46 Velta markaðsverð 240.682.638
Hæsta verð 8,39 Lægsta verð 7,98
Hæsta kauptilboð 8,18 Lægsta sölutilboð 8,29

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 8,25 7,95 10,90 9,79 -12,79% 58,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332