Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 10:16

6,86
Hækkun 0,09
+1,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 98.514.174
Hæsta verð 6,86 Lægsta verð 6,77
Hæsta kauptilboð 6,78 Lægsta sölutilboð 6,86

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 6,77 6,53 16,55 12,02 -53,98% 49,44%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332