Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 13. des. 2018 kl: 15:15

8,85
Hækkun 0,60
+7,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 106 Velta markaðsverð 479.969.503
Hæsta verð 9,50 Lægsta verð 8,28
Hæsta kauptilboð 8,80 Lægsta sölutilboð 9,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 8,85 6,53 16,55 11,55 -39,84% 62,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332