Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 15:30

9,35
Hækkun 0,54
+6,07%
Viðskipti í dag
Fjöldi 69 Velta markaðsverð 438.307.844
Hæsta verð 9,39 Lægsta verð 8,90
Hæsta kauptilboð 9,30 Lægsta sölutilboð 9,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 9,35 7,85 16,55 13,30 -36,47% 46,60%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332