Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 15:30

372,50
Hækkun 12,50
+3,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 40 Velta markaðsverð 3.356.492.743
Hæsta verð 377,00 Lægsta verð 363,00
Hæsta kauptilboð 370,00 Lægsta sölutilboð 374,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 372,50 320,00 395,00 371,57 15,33% 17,16%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332