Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 15:29

459,50
Hækkun 5,50
+1,21%
Viðskipti í dag
Fjöldi 54 Velta markaðsverð 750.003.074
Hæsta verð 461,50 Lægsta verð 454,00
Hæsta kauptilboð 454,00 Lægsta sölutilboð 459,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 459,50 367,00 459,50 401,90 23,03% 24,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332