Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 13. des. 2018 kl: 14:27

380,00
Lækkun -1,00
-0,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 16 Velta markaðsverð 257.291.587
Hæsta verð 383,00 Lægsta verð 379,50
Hæsta kauptilboð 379,00 Lægsta sölutilboð 382,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 380,00 320,00 402,00 374,91 17,65% 17,59%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332