Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 13. des. 2018 kl: 11:04

24,90
Hækkun 0,40
+1,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 14.995.114
Hæsta verð 25,00 Lægsta verð 24,50
Hæsta kauptilboð 24,45 Lægsta sölutilboð 24,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 24,90 19,78 27,20 22,65 -7,09% 27,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332