Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 09:48

20,80
Hækkun 0,20
+0,97%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 302.578
Hæsta verð 20,80 Lægsta verð 20,80
Hæsta kauptilboð 20,50 Lægsta sölutilboð 21,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 20,80 20,25 27,20 23,75 -22,39% 27,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332