Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 15:01

21,60
Lækkun -0,70
-3,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 29.879.036
Hæsta verð 22,15 Lægsta verð 21,60
Hæsta kauptilboð 21,35 Lægsta sölutilboð 21,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 21,60 19,78 27,20 23,05 -19,40% 27,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332