Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 14:50

4,22
Hækkun 0,10
+2,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 16 Velta markaðsverð 253.290.448
Hæsta verð 4,24 Lægsta verð 4,16
Hæsta kauptilboð 4,19 Lægsta sölutilboð 4,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,22 3,93 4,52 4,26 2,30% 16,30%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332