Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:10

4,60
Hækkun 0,07
+1,55%
Viðskipti í dag
Fjöldi 18 Velta markaðsverð 1.566.955.455
Hæsta verð 4,62 Lægsta verð 4,53
Hæsta kauptilboð 4,59 Lægsta sölutilboð 4,62

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,60 3,51 4,65 4,13 22,67% 20,87%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332