Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 11:04

4,44
Lækkun -0,03
-0,67%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 55.537.500
Hæsta verð 4,45 Lægsta verð 4,44
Hæsta kauptilboð 4,41 Lægsta sölutilboð 4,46

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,44 4,02 4,52 4,30 7,64% 15,55%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332