Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 15:31

6,43
Hækkun 0,07
+1,10%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 135.619.654
Hæsta verð 6,49 Lægsta verð 6,32
Hæsta kauptilboð 6,41 Lægsta sölutilboð 6,45

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,43 6,05 7,40 6,64 -2,06% 19,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332