Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:02

8,15
Hækkun 0,13
+1,62%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 101.370.000
Hæsta verð 8,15 Lægsta verð 8,10
Hæsta kauptilboð 8,08 Lægsta sölutilboð 8,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,15 6,87 8,70 7,74 13,19% 18,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332