Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 12:16

68,30
Lækkun -0,10
-0,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 3.424.904
Hæsta verð 68,30 Lægsta verð 68,30
Hæsta kauptilboð 68,10 Lægsta sölutilboð 69,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 68,30 63,50 72,80 68,56 0,74% 14,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332