Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 13. des. 2018 kl: 15:23

41,35
Hækkun 0,03
+0,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 42.572.480
Hæsta verð 41,35 Lægsta verð 41,30
Hæsta kauptilboð 41,30 Lægsta sölutilboð 41,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 41,35 41,33 72,80 63,69 -39,01% 20,02%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332