Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 16. ágú. 2018 kl: 14:53

63,90
Hækkun 0,30
+0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 31.950.000
Hæsta verð 63,90 Lægsta verð 63,90
Hæsta kauptilboð 63,40 Lægsta sölutilboð 64,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 63,90 62,90 72,80 67,65 -5,75% 13,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332