Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 13:28

39,10
Hækkun 0,05
+0,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 39.230.000
Hæsta verð 39,55 Lægsta verð 39,10
Hæsta kauptilboð 38,75 Lægsta sölutilboð 39,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 39,10 39,05 42,10 40,31 -7,13% 12,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332