Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 15. nóv. 2018 kl: 10:34

11,14
Lækkun -0,13
-1,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 34.509.631
Hæsta verð 11,14 Lægsta verð 11,14
Hæsta kauptilboð 11,14 Lægsta sölutilboð 11,26

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,27 10,67 14,10 12,12 -3,34% 17,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332