Hlutabréf

Breytingar á markaði15.11.2018 14:22 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 80 - 79,9 81 243.533.280 13:05 80 80 4 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,72 -0,13 7,72 7,8 6.562 11:10 7,72 7,72 1 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 203 - 201,5 204,5 71.050.000 09:32 203 203 1 ISK
Festi hf. 124 -0,80 124 125,5 12.906.276 13:21 124,75 124 2 ISK
Hagar hf. 48,5 1,25 47,9 48,5 48.599.962 12:50 48,5 48,5 2 ISK
HB Grandi hf. 32,2 0,63 32 32,25 16.100.000 11:03 32,2 32,2 1 ISK
Heimavellir hf. 1,1 - 1,09 1,1 500.500 10:32 1,1 1,1 1 ISK
Icelandair Group hf. 12,03 -1,80 11,88 12 128.083.850 13:35 12,19 12,01 20 ISK
Marel hf. 378 -0,13 377 379 33.824.901 13:37 379 376 11 ISK
Skeljungur hf. 7,65 0,66 7,56 7,65 89.275.500 11:14 7,65 7,65 3 ISK
Sýn hf. 50,7 0,20 50,5 51,1 127.020.000 10:34 50,7 50,6 3 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 28,8 -0,52 28,7 29,1 34.622.500 11:32 28,8 28,8 3 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,14 -1,15 11,14 11,26 34.509.631 10:34 11,14 11,14 3 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.