Hlutabréf

Breytingar á markaði20.7.2018 10:52 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 83 - 82,9 84 - 19.7.2018 0 ISK
Eik fasteignafélag hf 8,375 0,30 8,33 8,42 20.937.500 09:58 8,375 8,375 1 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 233 - 231 234 - 19.7.2018 0 ISK
Hagar hf. 44,2 -1,23 44,2 44,75 4.420.000 09:30 44,2 44,2 1 ISK
HB Grandi hf. 34,25 - 33,8 34,3 - 16.7.2018 0 ISK
Heimavellir hf. 1,16 - 1,15 1,16 - 19.7.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 9,005 0,06 8,95 9,06 27.015.000 10:22 9,005 9,005 1 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1607 - 1499 1518 - 5.7.2018 0 ISK
Marel hf. 388,25 - 389 391 - 19.7.2018 0 ISK
N1 hf. 105,5 -0,47 105 106 15.825.000 09:30 105,5 105,5 1 ISK
Origo hf. 19,775 - 19,55 20 - 19.7.2018 0 ISK
Reginn hf. 20,25 1,00 20,1 20,4 20.250.000 09:57 20,25 20,25 1 ISK
Reitir fasteignafélag hf 79,75 - 79,2 80,2 15.950.000 09:51 79,75 79,75 1 ISK
Síminn hf. 4,11 - 4,07 4,13 - 19.7.2018 0 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 15,05 - 15 15,15 - 19.7.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 6,22 - 6,21 6,28 - 19.7.2018 0 ISK
Sýn hf. 65 - 64,5 65,4 - 17.7.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 32,6 - 32,3 32,75 - 19.7.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,6 -0,43 11,5 11,67 1.974.900 09:34 11,6 11,6 1 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.