Hlutabréf

Breytingar á markaði16.1.2018 09:50 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,56 - 10,41 10,55 - 15.1.2018 0 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 257 - 255,5 259 - 15.1.2018 0 ISK
Fjarskipti hf. 69,5 - 68,9 69,8 - 15.1.2018 0 ISK
Hagar hf. 36,9 - 36,9 37,4 - 15.1.2018 0 ISK
HB Grandi hf. 34,55 - 34,3 34,75 - 11.1.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 15,25 1,33 15,05 15,25 305.000 09:30 15,25 15,25 2 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1616 - 1608 1628 - 12.1.2018 0 ISK
Marel hf. 342 - 342 346 - 15.1.2018 0 ISK
N1 hf. 122 - 122 123,5 - 15.1.2018 0 ISK
Nýherji hf. 27 - 26,4 27 - 15.1.2018 0 ISK
Reginn hf. 26,3 - 26,1 26,45 - 15.1.2018 0 ISK
Reitir fasteignafélag hf 90 - 89,5 90,5 - 15.1.2018 0 ISK
Síminn hf. 4,21 - 4,18 4,24 - 12.1.2018 0 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,05 - 16,8 17,05 - 12.1.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 6,92 - 6,9 7 - 15.1.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,5 - 34,1 34,5 - 15.1.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,1 - 11,96 12,1 - 15.1.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.