Hlutabréf

Breytingar á markaði19.9.2018 14:30 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 88,1 0,11 87,8 88,5 881.000 14:00 88,1 88,1 1 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,99 -1,36 7,99 8,08 431.460 09:54 7,99 7,99 1 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 221,5 - 221,5 223,5 - 18.9.2018 0 ISK
Hagar hf. 45,85 -0,33 45,9 46,5 871.650 11:16 45,9 45,85 2 ISK
HB Grandi hf. 32,2 0,31 31,9 32,2 2.955.960 12:11 32,2 32,2 2 ISK
Heimavellir hf. 1,13 0,89 1,12 1,14 3.501.490 14:00 1,13 1,12 2 ISK
Icelandair Group hf. 7,41 1,51 7,42 7,45 265.524.672 14:02 7,47 7,28 37 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1492 - 1489 1509 - 14.9.2018 0 ISK
Marel hf. 382 - 381,5 386 171.121.820 14:00 384 381,5 9 ISK
N1 hf. 121 - 120 121,5 - 18.9.2018 0 ISK
Origo hf. 20,5 - 20,5 21 - 17.9.2018 0 ISK
Reginn hf. 19,45 - 19,25 19,45 - 18.9.2018 0 ISK
Reitir fasteignafélag hf 79,2 - 78,2 79,2 59.947.400 10:36 79,2 78,2 2 ISK
Síminn hf. 4,08 0,49 4,05 4,1 5.571.819 14:10 4,08 4,05 4 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,21 - 14,21 14,39 4.263.000 13:22 14,21 14,21 1 ISK
Skeljungur hf. 7,4 0,68 7,34 7,4 265.947.750 14:01 7,4 7,35 6 ISK
Sýn hf. 63,2 - 63,2 64 7.680.000 10:31 1 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 30,3 - 30,3 30,75 - 18.9.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,07 0,54 11,01 11,1 6.586.650 13:57 11,07 11,07 1 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.