Hlutabréf

Breytingar á markaði21.5.2018 14:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf - - 18.5.2018 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. - - 18.5.2018 ISK
Hagar hf. - - 18.5.2018 ISK
HB Grandi hf. - - 18.5.2018 ISK
Icelandair Group hf. - - 18.5.2018 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF - - 15.5.2018 ISK
Marel hf. - - 18.5.2018 ISK
N1 hf. - - 18.5.2018 ISK
Origo hf. - - 18.5.2018 ISK
Reginn hf. - - 18.5.2018 ISK
Reitir fasteignafélag hf - - 18.5.2018 ISK
Síminn hf. - - 18.5.2018 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. - - 18.5.2018 ISK
Skeljungur hf. - - 18.5.2018 ISK
Sýn hf. - - 17.5.2018 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. - - 17.5.2018 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. - - 18.5.2018 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.