Hlutabréf

Breytingar á markaði17.8.2018 05:18 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 92,2 0,22 91 92,2 209.908.163 16.8.2018 92,2 91 20 ISK
Eik fasteignafélag hf 8,47 3,93 8,36 8,47 349.403.831 16.8.2018 8,47 8,18 16 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 240,5 2,12 238,5 240,5 191.872.150 16.8.2018 240,5 236,5 6 ISK
Hagar hf. 47,1 - 46,8 47,45 1.229.028 16.8.2018 47,1 47,1 4 ISK
HB Grandi hf. 33,5 -1,33 33,5 34 35.500.500 16.8.2018 34 33,5 4 ISK
Heimavellir hf. 1,18 0,85 1,17 1,18 48.020.500 16.8.2018 1,19 1,17 11 ISK
Icelandair Group hf. 9,345 6,07 9,3 9,4 438.307.844 16.8.2018 9,39 8,9 69 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1485 - 1531 1552 - 15.8.2018 0 ISK
Marel hf. 372,5 3,47 370 374,5 3.356.492.743 16.8.2018 377 363 40 ISK
N1 hf. 126 5,00 125,5 127 756.521.075 16.8.2018 126,25 120 24 ISK
Origo hf. 21,6 -3,14 21,35 21,85 29.879.036 16.8.2018 22,15 21,6 12 ISK
Reginn hf. 19,7 2,07 19,65 19,9 103.940.102 16.8.2018 19,7 19,4 13 ISK
Reitir fasteignafélag hf 81,5 3,16 81,3 82,2 524.200.056 16.8.2018 81,5 79,6 13 ISK
Síminn hf. 4,22 2,43 4,19 4,25 253.290.448 16.8.2018 4,24 4,16 16 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,66 0,89 14,66 14,83 87.427.000 16.8.2018 14,76 14,66 5 ISK
Skeljungur hf. 6,43 1,10 6,41 6,45 135.619.654 16.8.2018 6,49 6,32 14 ISK
Sýn hf. 63,9 0,47 63,4 64,1 31.950.000 16.8.2018 63,9 63,9 1 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 31,85 1,43 31,7 32,05 133.495.829 16.8.2018 31,85 31,55 6 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,25 2,27 11,13 11,25 83.433.750 16.8.2018 11,25 11,05 6 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.