Hlutabréf

Breytingar á markaði17.10.2018 10:53 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 81,2 - 80,7 81,8 - 16.10.2018 0 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,73 -0,51 7,7 7,8 22.199.335 09:32 7,74 7,73 2 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 203,5 - 202,5 205 - 16.10.2018 0 ISK
Hagar hf. 47,95 - 47,5 48,1 - 16.10.2018 0 ISK
HB Grandi hf. 30,2 - 29,9 30,3 - 16.10.2018 0 ISK
Heimavellir hf. 1,1 - 1,1 1,11 - 16.10.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 6,86 1,33 6,78 6,86 98.514.174 10:16 6,86 6,77 11 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1485 - 1461 1481 - 1.10.2018 0 ISK
Marel hf. 383,25 0,59 381,5 385,5 306.372.000 10:34 384 381 7 ISK
N1 hf. 121 - 120 121 - 16.10.2018 0 ISK
Origo hf. 22,1 - 21,75 22,2 - 15.10.2018 0 ISK
Reginn hf. 19,35 - 19,3 19,45 - 15.10.2018 0 ISK
Reitir fasteignafélag hf 74,2 - 73,7 74,6 - 15.10.2018 0 ISK
Síminn hf. 3,84 -0,26 3,81 3,86 38.400.000 09:35 3,84 3,84 2 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,26 - 14,07 14,22 - 15.10.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 7,15 - 7,09 7,17 - 16.10.2018 0 ISK
Sýn hf. 60,2 -0,50 60 60,7 24.080.000 09:35 60,2 60,2 1 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 29 -1,02 28,8 29,2 27.027.710 09:32 29 29 3 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,2 - 11,15 11,31 8.975.691 09:33 11,2 11,2 1 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.