Hlutabréf

Breytingar á markaði17.1.2018 01:13 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,41 -1,42 10,38 10,5 129.885.000 16.1.2018 10,41 10,35 5 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 255,5 -0,58 252,5 255 25.550.000 16.1.2018 255,5 255,5 2 ISK
Fjarskipti hf. 69,35 -0,22 68,7 69,5 69.350.000 16.1.2018 69,35 69,35 1 ISK
Hagar hf. 37,35 1,22 37,2 37,4 242.525.500 16.1.2018 37,35 36,85 8 ISK
HB Grandi hf. 34,5 -0,14 34,05 34,4 1.170.267 16.1.2018 34,5 34,05 2 ISK
Icelandair Group hf. 15,15 0,66 15,1 15,2 85.648.000 16.1.2018 15,25 15,05 11 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1616 - 1597 1611 - 12.1.2018 0 ISK
Marel hf. 343 0,29 339 343,5 438.346.820 16.1.2018 344 339 12 ISK
N1 hf. 121 -0,82 120 121,5 133.850.000 16.1.2018 122,75 121 5 ISK
Nýherji hf. 27 - 26,4 27 496.800 16.1.2018 27 27 1 ISK
Reginn hf. 25,9 -1,52 25,9 26,2 78.711.148 16.1.2018 26,1 25,8 8 ISK
Reitir fasteignafélag hf 89 -1,11 88,8 89,6 236.805.000 16.1.2018 90 89 8 ISK
Síminn hf. 4,17 -0,95 4,15 4,19 162.353.331 16.1.2018 4,21 4,14 10 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,05 - 16,8 17,05 - 12.1.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 6,87 -0,72 6,85 6,9 79.838.474 16.1.2018 6,95 6,87 7 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,5 - 34,3 34,5 1.000.017 16.1.2018 34,5 34,5 1 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,1 - 11,98 12,1 - 15.1.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.