Hlutabréf

Breytingar á markaði17.10.2018 09:23 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 81,2 - - 16.10.2018 0 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,77 - - 16.10.2018 0 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 203,5 - - 16.10.2018 0 ISK
Hagar hf. 47,95 - - 16.10.2018 0 ISK
HB Grandi hf. 30,2 - - 16.10.2018 0 ISK
Heimavellir hf. 1,1 - - 16.10.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 6,77 - - 16.10.2018 0 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1485 - - 1.10.2018 0 ISK
Marel hf. 381 - - 16.10.2018 0 ISK
N1 hf. 121 - - 16.10.2018 0 ISK
Origo hf. 22,1 - - 15.10.2018 0 ISK
Reginn hf. 19,35 - - 15.10.2018 0 ISK
Reitir fasteignafélag hf 74,2 - - 15.10.2018 0 ISK
Síminn hf. 3,85 - - 16.10.2018 0 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,26 - - 15.10.2018 0 ISK
Skeljungur hf. 7,15 - - 16.10.2018 0 ISK
Sýn hf. 60,5 - - 16.10.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 29,3 - - 15.10.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,2 - - 16.10.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.