Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:02

8,95
Lækkun -0,01
-0,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 6.910.360
Hæsta verð 8,97 Lægsta verð 8,95
Hæsta kauptilboð 8,92 Lægsta sölutilboð 9,03

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,30 8,95 7,76 9,52 8,64 7,83% 23,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332