Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:55

189,50
Hækkun 1,00
+0,53%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 15.326.381
Hæsta verð 189,50 Lægsta verð 189,50
Hæsta kauptilboð 188,50 Lægsta sölutilboð 191,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 226,00 189,50 169,50 226,00 191,16 -16,15% 22,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332