Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 15:36

122,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 9.302.022
Hæsta verð 122,00 Lægsta verð 121,50
Hæsta kauptilboð 121,50 Lægsta sölutilboð 123,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 114,75 122,00 106,00 130,25 116,59 6,32% 21,44%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332