Samanburður þróunar

HB Grandi hf. (GRND)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:24

33,20
Hækkun 0,05
+0,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.095.550
Hæsta verð 33,20 Lægsta verð 33,15
Hæsta kauptilboð 33,15 Lægsta sölutilboð 33,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi hf. 33,70 33,20 29,20 33,70 31,04 -1,48% 18,16%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332