Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 15:07

41,60
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 5.042.506
Hæsta verð 41,80 Lægsta verð 41,60
Hæsta kauptilboð 41,60 Lægsta sölutilboð 42,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 41,60 40,90 47,05 43,63 -10,25% 21,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332