Samanburður þróunar

Heimavellir hf. (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 11:14

1,20
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 451.127
Hæsta verð 1,20 Lægsta verð 1,20
Hæsta kauptilboð 1,20 Lægsta sölutilboð 1,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir hf. 1,12 1,20 1,11 1,28 1,22 7,14% 24,98%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332