Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 12:08

11,43
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 457.200
Hæsta verð 11,43 Lægsta verð 11,43
Hæsta kauptilboð 11,39 Lægsta sölutilboð 11,53

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 8,55 11,43 8,10 12,12 10,07 33,68% 23,23%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332