Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 15:20

547,00
Hækkun 7,00
+1,30%
Viðskipti í dag
Fjöldi 17 Velta markaðsverð 420.608.280
Hæsta verð 550,00 Lægsta verð 542,00
Hæsta kauptilboð 547,00 Lægsta sölutilboð 555,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 373,50 547,00 367,00 594,00 496,27 46,45% 23,00%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332