Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:49

84,40
Lækkun -0,10
-0,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 87.898.707
Hæsta verð 84,90 Lægsta verð 84,00
Hæsta kauptilboð 84,10 Lægsta sölutilboð 85,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 73,30 84,40 68,60 90,00 76,98 15,14% 23,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332