Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:56

4,47
Hækkun 0,05
+1,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 157.482.184
Hæsta verð 4,47 Lægsta verð 4,41
Hæsta kauptilboð 4,45 Lægsta sölutilboð 4,49

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,47 3,51 4,51 3,97 19,20% 22,45%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332