Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 14:30

8,23
Hækkun 0,07
+0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 32.185.399
Hæsta verð 8,24 Lægsta verð 8,16
Hæsta kauptilboð 8,16 Lægsta sölutilboð 8,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,23 6,87 8,70 7,57 14,31% 20,74%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332