Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 15:05

35,05
Lækkun -0,15
-0,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 3.708.746
Hæsta verð 35,05 Lægsta verð 35,05
Hæsta kauptilboð 35,05 Lægsta sölutilboð 35,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 42,10 35,05 30,10 42,10 36,21 -16,75% 22,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332