Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2019 kl: 13:05

33,50
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 17.628.750
Hæsta verð 33,75 Lægsta verð 33,50
Hæsta kauptilboð 33,50 Lægsta sölutilboð 33,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin hf. 26,15 33,50 25,60 35,30 30,27 28,11% 18,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332