Skuldabréf

Verðtryggt 21.05.2018 14:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
HFF150434 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
HFF150644 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LSS150224 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LSS150434 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKS 21 0414 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKS 30 0701 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKS 33 0321 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LBANK CBI 22 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LBANK CBI 24 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LBANK CBI 28 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
Óverðtryggt 21.05.2018 02:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKB 20 0205 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKB 22 1026 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKB 25 0612 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKB 28 1115 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKB 31 0124 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
RIKV 18 0615 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
LBANK CB 19 0,00 0,00% 0,00% 0,00 0,00 0,00% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.