Skuldabréf

Verðtryggt 15.11.2018 14:32 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,71 1,61% 1,36% 105,87 106,59 1,49% 0,00% 0
HFF150434 7,56 1,85% 1,72% 114,91 115,99 1,80% 0,00% 0
HFF150644 11,81 1,91% 1,81% 123,21 124,55 1,83% 0,00% 0
LSS150224 2,70 2,14% 1,87% 104,40 105,14 2,01% 0,00% 0
LSS150434 7,43 2,48% 2,37% 109,66 110,60 2,49% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,30 1,34% 1,24% 105,78 106,00 1,33% 0,00% 1
RIKS 30 0701 9,90 1,74% 1,69% 115,75 116,37 1,70% 0,28% 1
LBANK CBI 24 5,58 2,51% 2,40% 102,70 103,30 2,46% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,70 2,52% 2,44% 104,15 104,88 2,49% 0,00% 0
Óverðtryggt 15.11.2018 02:32 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,28 4,90% 4,40% 100,97 101,11 4,95% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,16 5,53% 5,40% 100,80 100,95 5,46% 0,00% 1
RIKB 22 1026 3,56 5,87% 5,80% 104,70 104,95 5,84% 0,00% 0
RIKB 25 0612 5,27 5,85% 5,79% 111,38 111,76 5,83% 0,00% 1
RIKB 28 1115 8,04 5,84% 5,78% 93,75 94,21 5,80% 0,00% 0
RIKB 31 0124 8,46 5,87% 5,77% 105,33 106,24 5,87% 0,00% 0
LBANK CB 19 0,83 5,37% 5,25% 101,10 101,20 5,31% 0,14% 1
LBANK CB 21 2,74 6,28% 6,19% 97,90 98,14 6,21% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,33 6,34% 6,27% 94,40 94,68 6,29% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.