Skuldabréf

Verðtryggt 20.07.2018 10:52 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,76 1,92% 1,67% 105,15 105,89 1,90% 0,00% 0
HFF150644 12,08 1,98% 1,92% 122,60 123,50 1,93% 0,00% 0
LSS150224 2,76 2,37% 2,03% 103,85 104,84 2,34% 0,00% 0
LSS150434 7,48 2,55% 2,44% 109,26 110,09 2,51% 0,00% 0
LSS151155 14,91 2,49% 2,43% 100,40 101,20 2,49% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,62 1,73% 1,65% 105,45 105,67 1,68% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,23 1,86% 1,79% 114,80 115,61 1,81% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,17 2,00% 0,00% 112,59 0,00 1,90% 0,00% 0
LBANK CBI 22 3,59 2,86% 2,29% 100,50 102,51 2,52% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,74 2,55% 2,45% 102,60 103,17 2,54% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,78 2,55% 2,48% 104,03 104,67 2,50% 0,00% 0
Óverðtryggt 20.07.2018 10:52 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,60 4,51% 4,27% 102,39 102,53 4,45% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,48 4,92% 4,83% 101,88 102,03 4,87% 0,00% 0
RIKB 22 1026 3,66 5,13% 5,06% 107,90 108,15 5,13% 0,00% 0
RIKB 25 0612 5,62 5,21% 5,13% 115,80 116,28 5,17% 0,00% 0
RIKB 28 1115 8,00 5,34% 5,27% 97,35 97,83 5,34% 0,00% 1
RIKB 31 0124 8,87 5,33% 5,24% 110,42 111,34 5,33% 0,00% 1
RIKV 18 0807 0,04 4,25% 0,00% 99,84 0,00 4,10% 0,00% 0
RIKV 18 0815 0,06 4,35% 0,00% 99,74 0,00 4,10% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,11 4,85% 4,68% 102,11 102,30 4,80% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,05 5,47% 5,39% 100,05 100,30 5,46% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.