Skuldabréf

Verðtryggt 16.01.2018 09:50 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 3,01 2,15% 1,91% 104,92 105,65 2,03% 0,00% 0
HFF150434 7,84 1,95% 1,83% 114,66 115,75 1,90% 0,00% 0
HFF150644 12,32 1,92% 1,83% 123,90 125,26 1,90% 0,00% 0
LSS150224 3,03 2,46% 2,16% 103,95 104,89 2,32% 0,00% 0
LSS150434 7,76 2,41% 2,30% 110,70 111,61 2,34% 0,00% 0
RIKS 21 0414 3,03 1,96% 1,89% 105,70 105,95 1,96% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,45 1,88% 1,80% 115,05 116,04 1,82% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,98% 0,00% 0
LBANK CBI 22 4,01 2,77% 2,40% 100,90 102,41 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,27 2,51% 2,43% 103,05 103,52 2,47% 0,00% 0
LBANK CBI 28 9,31 2,48% 2,40% 104,85 105,58 2,43% 0,00% 0
Óverðtryggt 16.01.2018 09:50 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 1,03 4,34% 4,22% 104,66 104,78 4,35% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,89 4,76% 4,66% 102,83 103,03 4,76% 0,00% 0
RIKB 22 1026 4,18 4,87% 4,81% 109,90 110,18 4,85% 0,00% 0
RIKB 25 0612 5,78 4,95% 4,86% 118,50 119,09 4,93% 0,00% 0
RIKB 28 1115 8,54 5,08% 5,02% 99,30 99,80 5,05% 0,00% 0
RIKB 31 0124 8,92 5,13% 5,04% 112,80 113,71 5,08% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,60 4,92% 4,76% 102,90 103,16 4,88% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,57 5,39% 5,30% 100,35 100,65 5,31% 0,00% 0
LBANK CB 23 5,18 5,40% 5,36% 98,00 98,24 5,36% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.