Skuldabréf

Verðtryggt 19.09.2018 14:36 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,86 1,82% 1,63% 105,57 106,15 1,69% -0,08% 2
HFF150434 7,45 1,84% 1,72% 114,90 115,89 1,79% 0,00% 0
HFF150644 11,95 1,91% 1,82% 123,41 124,76 1,86% 0,19% 1
LSS150224 2,87 2,27% 2,05% 104,25 104,89 2,07% 0,00% 0
LSS150434 7,34 2,47% 2,35% 109,70 110,65 2,39% 0,00% 0
LSS151155 14,82 2,44% 2,39% 101,10 101,91 2,42% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,46 1,63% 1,55% 105,40 105,61 1,59% 0,00% 2
RIKS 30 0701 10,06 1,77% 1,72% 115,65 116,19 1,72% 0,12% 1
RIKS 33 0321 12,00 2,00% 0,00% 112,50 0,00 1,95% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,58 2,58% 2,51% 102,35 102,76 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,61 2,63% 2,56% 103,20 103,87 2,54% 0,00% 0
Óverðtryggt 19.09.2018 02:36 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,44 4,83% 0,00% 101,59 0,00 4,56% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,32 5,17% 5,11% 101,36 101,44 5,12% 0,00% 0
RIKB 22 1026 3,49 5,49% 5,45% 106,28 106,42 5,47% 0,15% 7
RIKB 25 0612 5,44 5,60% 5,54% 113,08 113,44 5,54% 0,35% 3
RIKB 28 1115 7,79 5,76% 5,69% 94,25 94,80 5,72% 0,28% 2
RIKB 31 0124 8,63 5,81% 5,71% 105,90 106,80 5,76% 0,13% 2
LBANK CB 19 0,99 4,96% 4,79% 101,73 101,90 4,88% 0,00% 0
LBANK CB 21 2,90 5,76% 5,67% 99,25 99,50 5,76% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,49 5,97% 5,90% 95,75 96,05 5,94% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.