Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 14:07

29,40
Hækkun 1,00
+3,52%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 14.700.000
Hæsta verð 29,40 Lægsta verð 29,40
Hæsta kauptilboð 28,55 Lægsta sölutilboð 29,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 29,40 24,05 36,70 31,70 -18,78% 43,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337