Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 3. jún. 2020 kl: 15:21

2,27
Lækkun -0,01
-0,44%
Viðskipti í dag
Fjöldi 47 Velta markaðsverð 17.224.723
Hæsta verð 2,35 Lægsta verð 2,20
Hæsta kauptilboð 2,22 Lægsta sölutilboð 2,29

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 2,27 1,53 8,82 5,09 -71,06% 118,12%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337