Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 3. jún. 2020 kl: 14:51

33,30
Hækkun 0,90
+2,78%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 116.163.480
Hæsta verð 33,40 Lægsta verð 32,40
Hæsta kauptilboð 33,15 Lægsta sölutilboð 33,45

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 33,30 24,05 36,70 31,15 -8,01% 40,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337